Advertise Here

Books 4 U

Welcome

Welcome to PSC Malayalam Questions and Answers Site. This site is related with Kerala PSC Helper.Com You can get General Knowledge Questions in Malayalam from this site. You can Comment/inform me whether the information given here is wrong. I can check and Correct whether it is Wrong. Kuduthal Arivu Kuiduthal Markku that is the slogan of this site. Thanks for Your Visit

Translate

Archive

Days Old

Powered by Blogger.

12/04/2011

5th കേരള നിയമസഭ

കരുണാകരന്‍ മന്ത്രിസഭ (25.3.1977-25.4.77)
1. കെ. കരുണാകരന്‍-മുഖ്യമന്ത്രി
2. കെ. കെ. ബാലകൃഷ്ണന്‍ (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-ഹരിജനക്ഷേമം, ജലസേചനം
3. എം. കെ. ഹേമചന്ദ്രന്‍ (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-ധനകാര്യം
4. ഉമ്മന്‍ചാണ്ടി (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-തൊഴില്‍
5. കെ.എം. മാണി (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-ആഭ്യന്തരം
6. കെ. ശങ്കരനാരായണന്‍ (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-കൃഷി
7. കെ. നാരായണക്കുറുപ്പ് (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-ഗതാഗതം
8. ഇ. ജോണ്‍ജേക്കബ് (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-ഭക്ഷ്യം, പൊതുവിതരണം
9. കെ. അവുക്കാദര്‍കുട്ടി നഹ (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)- തദ്ദേശ സ്വയംഭരണം
10. സി.എച്ച്. മുഹമ്മദ് കോയ-വിദ്യാഭ്യാസം
11. പി.കെ. വാസുദേവന്‍നായര്‍ (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-വ്യവസായം
12. ജെ. ചിത്തരഞ്ജന്‍ (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-പൊതുജനാരോഗ്യം
13. കാന്തലോട്ട് കുഞ്ഞമ്പു (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-വനം
14. ബേബിജോണ്‍ (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-റവന്യൂ
15. കെ. പങ്കജാക്ഷന്‍ (11.4.1977-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-പബ്ലിക് വര്‍ക്‌സ്

എ. കെ. ആന്റണി മന്ത്രിസഭ (27.4.1977-27.10.78)

1. എ.കെ. ആന്റണി-മുഖ്യമന്ത്രി
2. കെ.കെ. ബാലകൃഷ്ണന്‍-ഹരിജനക്ഷേമം, ജലസേചനം
3. എം. കെ. ഹേമചന്ദ്രന്‍-ധനകാര്യം
4. ഉമ്മന്‍ചാണ്ടി-തൊഴില്‍
5. കെ. ശങ്കരനാരായണന്‍-കൃഷി
6. കെ.എം. മാണി (21.12.1977-ല്‍ രാജിവെച്ചു, 16.9.1978-ല്‍ വീണ്ടും ചുമതലയേറ്റു) - ആഭ്യന്തരം
7. കെ. നാരായണക്കുറുപ്പ്-ഗതാഗതം
8. ഇ. ജോണ്‍ ജേക്കബ് (26.9.1978-ല്‍ അന്തരിച്ചു)-ഭക്ഷ്യം, പൊതുവിതരണം
9. കെ. അവുക്കാദര്‍കുട്ടി നഹ-തദ്ദേശ സ്വയംഭരണം
10. സി.എച്ച്. മുഹമ്മദുകോയ (20.12.1977-ല്‍ രാജിവെച്ചു. 4.10.1978-ല്‍ വീണ്ടും ചുമതലയേറ്റു)-വിദ്യാഭ്യാസം
11. പി.കെ. വാസുദേവന്‍ നായര്‍-വ്യവസായം
12. ജെ. ചിത്തരഞ്ജന്‍-പൊതുജനാരോഗ്യം
13. കാന്തലോട്ട് കുഞ്ഞമ്പു-വനം
14. ബേബിജോണ്‍-റവന്യൂ
15. കെ. പങ്കജാക്ഷന്‍-പബ്ലിക് വര്‍ക്‌സ്
16. പി.ജെ. ജോസഫ് (16.1.1978-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു, 15.9.1978-ല്‍ രാജിവെച്ചു)-ആഭ്യന്തരം
17. യു.എ.ബീരാന്‍ (27.1.1978-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു, 3.10.1978-ല്‍ രാജിവെച്ചു)-വിദ്യാഭ്യാസം, സാമൂഹ്യക്ഷേമം
18. ടി.എസ്. ജോണ്‍ (19.10.1978-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)-ഭക്ഷ്യം, പൊതുവിതരണം

പി.കെ. വാസുദേവന്‍നായര്‍ മന്ത്രിസഭ (29.10.1978-7.10.1979)

1. പി.കെ. വാസുദേവന്‍നായര്‍ - മുഖ്യമന്ത്രി
2. ജെ. ചിത്തരഞ്ജന്‍ - പൊതുജനാരോഗ്യം (18.11.78-ല്‍ രാജിവെച്ചു)
3. കാന്തലോട്ടു കുഞ്ഞമ്പു - വനം (18.11.78-ല്‍ രാജിവെച്ചു)
4. ദാമോദരന്‍ കാളാശ്ശേരി - ഹരിജനക്ഷേമം, സാമൂഹിക ക്ഷേമം
5. എ.എല്‍ ജേക്കബ് - കൃഷി
6. എം.കെ. രാഘവന്‍ - തൊഴില്‍, ഹൗസിങ്ങ്
7. എസ്. വരദരാജന്‍ നായര്‍ - ധനകാര്യം
8. കെ. അവുക്കാദര്‍ക്കുട്ടി നഹ - തദ്ദേശ സ്വയംഭരണം (9.12.78-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)
9. സി.എച്ച്. മുഹമ്മദുകോയ - വിദ്യാഭ്യാസം
10. ടി.എസ്. ജോണ്‍ - ഭക്ഷ്യം, പൊതുവിതരണം
11. കെ.എം. മാണി - ആഭ്യന്തരം (26.07.79-ല്‍ രാജിവച്ചു)
12. കെ. നാരായണക്കുറുപ്പ് - ഗതാഗതം
13. ബേബി ജോണ്‍ - റവന്യൂ, സഹകരണം
14. കെ. പങ്കജാക്ഷന്‍ - പബ്ലിക് വര്‍ക്‌സ്, സ്‌പോര്‍ട്‌സ്
15. കെ.പി. പ്രഭാകരന്‍ - പൊതുജനാരോഗ്യം (18.11.78-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)
16. പി.എസ്. ശ്രീനിവാസന്‍ - വ്യവസായം, വനം (18.11.78-ല്‍ ചുമതലയേറ്റു)

Subscribe to PSC HELPER G.K by Email

No comments:

Post a Comment

Confused? Feel free to Ask

Your feedback is always appreciated. We will try to reply your queries as soon as possible (Every day after 6 PM).
Important Note:
1. Please do not send Spam comments, it will be deleted immediately upon my review.
2. You can Comment me in Malayalam/English only.
3. Abuse Comments will be Deleted .
4. Avoid including website URLs in your comments.
Regards,
Kerala PSC Helper

Advertise Here